ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1151|ตอบกลับ: 2

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] หนุ่มสายนักดูแล​ ถ้าคุณเหงาเราพร้อมที่จะดูแลคุณ

[คัดลอกลิงก์]

ก็เล่นเว็ปนี้มาสักระยะหนึ่งแล้วครับ​ นานพอสมควรแต่ไม่เคยถูกใช้บริการ​นะครับ​ ไม่เคยเลือกสาวๆนะครับแต่​โทรศัพท์ผมหา​ไลน์เลยหายหมดอดคุยสนุกสนานกันไป​ แนะนำตัวก่อนนะครับ​ชื่อนพครับ​อายุ26​ ส่วนสูง167​นน62​ครับ​  เป็นคนง่ายๆ​บุคลลิก สบายๆ​ชอบพูดคุยและรับฟังครับ​ ที่ผมเล่นเว็ปนี้ประเด็นมันอยู่ที่ว่า​ผมชอบคุยกับคนแปลกหน้าเพื่อแลกเปลี่ยนทัศนคติกันสะมากกว่า​เห็นเว็ปนี้สาวๆเล่นกันเยอะเลยเล่นดูมาเป็นปีละแต่ก็ไม่มีใครสนใจเราสักที​ วันนี้เลยลองมาโพสเพื่อเรียกร้องความสนใจสำหรับคนไหนที่เหงายังไม่แน่ใจ​ โดยส่วนตัวผมแล้วผมไม่หวังที่จะขึ้นเตียงกับใครง่านๆหรอกิครับ​และไม่ได้หวังมาหลอกรับประทานฟรีๆหรือหาเงินกินข้าว​แต่ผมชอบที่จะหาเพื่อนๆที่รู้สึกอ้างว้าง​เหมือนๆกับตัวผม​ รสสนิยมของผมเหมือนจะแปลกแต่ก็แปลกจริงๆละครับ​ แต่สิ้งหนึ่งที่ผมรับประกันคือเร่จะเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันต่อจากนนั้นค่อยว่ากัน​ สำหรับคนที่สนใจผมขึ้นมาแล้วบ้างผมก็อยากจะบอกว่าไม่ต้องกลัวการนัดเจอกับผมครับลองแอดลองติดต่อกันมาได้เล​หากนัดพบกันก็คงจะเป็นร้านอาหารโดนหารค่าใช้จ่ายคนละครึ่ง​เพร่ะผมถึงอยากจะเปย์แต่ก็จนปัญญาละครับ​ เพร่ะอยากคัดคนที่ต้องการเพื่อนคุยจริงๆละเนอะ​ หลังจากที่ลากยาวมาถึงขนาดนี้แล้วก็ขอสรุปโดยว่า  แอดมาคุยกันเนอะผมเหงา​และมั่นใจได้ว่าผมไม่วุ่นวาย​กับใครทั้งนั้นโตๆกันแล้ว​  
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 03:02 , Processed in 0.048806 second(s), 19 queries .